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Shirika la Viwango Tanzania 
Barabara ya Sam Nujoma / 
Morogoro, Ubungo, Dar es Salaam 
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TBS KANDA YA 
KATI 
Jengo la Kambarage 
S. L. P. 2956 
DODOMA, 
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 26  2520310 

 

TBS KANDA YA 
ZIWA 
Jengo la NSSF, 
Ghorofa ya 3 
S. L. P. 1814 
MWANZA, 
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 28 2505044 
 

TBS KANDA YA 
KASKAZINI 
Jengo la NSSF (Mafao 
House), Ghorofa ya 2 
S. L. P. 2399 
ARUSHA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255  27 2520143 
 

TBS KANDA YA 
NYANDA ZA JUU 
KUSINI 
Jengo la NHIF, 
Ghorofa ya 7 
S. L. P. 1674 
MBEYA, TANZANIA 
Simu Na:  
+255 25 2502848 
 

TBS KANDA YA 
KUSINI 
Jengo la MTUWASA 
S. L. P. 1396 
MTWARA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 23 2334477 
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KIGOMA,  
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Barua zote ziandikwe kwa MKURUGENZI MKUU 

 

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
______ 

 

WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA 
 

SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA 
 

 

 

Mwanachama wa Shirika la Viwango la Kimataifa (ISO), Codex Alimentarius Commission (WHO/FAO) na Wakala wa ISO na Mashirika ya Viwango ya Mataifa mbalimbali 

 

 

MAFUNZO YA NGAZI YA UELEWA KWA KIWANGO CHA 

ISO/IEC 17025:2017 
 

Dar es Salaam, 23 Septemba, 2024 

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) limeandaa mafunzo ya ngazi ya uelewa (awareness) 
kwa kiwango cha ISO/IEC 17025 (General requirements for the competence of testing 
and calibration laboratories ISO/IEC 17025:2017). Mafunzo haya yatafanyika tarehe 09 
hadi 10 Oktoba, 2024 katika Jiji la Mwanza, kuanzia saa 3.00 asubuhi. 

Walengwa wa mafunzo haya ni wataalamu wa maabara za upimaji na uchukuaji wa 
sampuli. Mafunzo haya yamelenga kutoa elimu ya uelewa kwa washiriki ambapo baada ya 
mafunzo wataweza kuainisha matakwa na faida za kutekeleza kiwango cha. ISO/IEC 
17025: 2017 katika maabara zao.   
 
Washiriki wa mafunzo watapaswa kujiandikisha kupitia barua pepe: 
researchandtraining@tbs.go.tz: jina kamili, anwani, namba ya simu, mkoa,  wilaya na 
taasisi (namba ya utambulisho ya mlipa kodi, anwani) iwapo kama ipo kabla ya tarehe 05 
Oktoba 2024. 
 
Gharama za kushiriki mafunzo ni shilingi laki mbili tu (TZS 200,000/-) kwa siku zote mbili 
kwa kila mshiriki. Kila mshiriki atahitajika kujigharamia usafiri na malazi. Baada ya 
mafunzo mshiriki atapewa cheti cha ushiriki. Shirika litagharamia chakula, ukumbi na 
viburudisho kwa washiriki kwa siku zote za mafunzo.  

Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kupitia kwa namba +255 733700447 Jumatatu mpaka 
Ijumaa (saa 2:00 Asubuhi - 10:00 Jioni). 

Imetolewa na: 
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MENEJA UHUSIANO NA MASOKO 

ISO 9001:2015 Certified 
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